ஹாலிவுட்

சந்தீப் ரெட்டி வாங்காவின் அதிரடித் திரைப்படம் அச்சாகி – ரூ.500 கோடியை நெருக்கும் அனிமல்.

இப்படத்தில் ரன்பீர் கபூர், ராஷ்மிகா மந்தனா, பாபி தியோல், அனில் கபூர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இதில் ட்ரிப்டி டிம்ரி, சக்தி கபூர் மற்றும் பிரேம் சோப்ரா ஆகியோரும் இடம்பெற்றுள்ளனர்.

ரன்பீர் கபூருக்கும், அனில் கபூரின் கதாபாத்திரத்திற்கும் இடையேயான பிரச்னையான உறவின் பின்னணியில் வன்முறை உலகத்தைக் காட்டும் அனிமல் , பெண் வெறுப்பு மற்றும் நச்சு ஆண்மைத்தன்மையை ஊக்குவிப்பதில் பின்னடைவுக்கு மத்தியில் இந்தியாவில் மிகச் சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகிறது.

அறிக்கையின்படி, அனிமல் அதன் இரண்டாவது வெள்ளிக்கிழமை திரையரங்குகளில் அனைத்து மொழிகளிலும் சுமார் ரூபாய் 7.5 கோடி வசூலித்துள்ளது. இப்படம் அதன் இரண்டாவது வாரத்தில் ரூபாய் 139.26 கோடி வசூலித்தது. உள்நாட்டு பாக்ஸ் ஆபிஸில் முதல் வாரத்தில் அனைத்து மொழிகளிலும் ரூபாய் 337.58 கோடி வசூல் செய்தது.

ரன்பீர் கபூரின் பழிவாங்கும் படம் டிசம்பர் 1 அன்று உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட்டது. ரன்பீருடன், பாபி தியோல், அனில் கபூர் மற்றும் ராஷ்மிகா மந்தனா ஆகியோர் அனிமல் படத்தில் முக்கிய வேடங்களில் காணப்படுகின்றனர்.

அர்ஜுன் ரெட்டி மற்றும் கபீர் சிங் புகழ் சந்தீப் ரெட்டி வங்கா இயக்கிய இப்படம் தந்தை மற்றும் மகனின் நச்சு உறவைச் சுற்றி வருகிறது. உணர்ச்சிவசப்படாத தந்தையாக அனில் நடிக்கும் போது, ரன்பீர் அதிர்ச்சியடைந்த, கோபமடைந்த மகனாக நடிக்கிறார்.

ஒரு பக்கம் விமர்சன ரீதியான படம் தாக்கப்பட்டாலும், வெகுஜன மக்களுக்கு படம் பிடித்திருப்பதால், வசூலில் எந்த பாதிப்பும் இல்லை.

Related Articles

  • Be the first to comment

Back to top button